เมื่อวานนี้ (4 ธ.ค.) ที่โรงเรียนของน้องดีเจมีกิจกรรมทำบุญตักบาตร และประดิษฐ์การ์ดวันพ่อ หลังเลิกเรียน น้องดีเจได้นำการ์ดวันพ่อมาให้พ่อกรด้วย เราไปดูกันค่ะว่าพ่อกรจะรู้สึกอย่างไรที่เห็นการ์ดฝีมือน้องดีเจ
อย่าลืมกดติดตามและสั่นกระดิ่งกันด้วยนะครับ
เข้าไปพูดคุยและติดต่อกันได้ท่ี
www.facebook.com/KidsDeeTV/
ติดต่อสอบถาม
E-mail : [email protected]
![post-title](https://i.ytimg.com/vi/28ZZCZ4RzbI/hqdefault.jpg)
การ์ดวันพ่อ 在 ทำการ์ดวันพ่อด้วยสีไม้ง่ายๆ Step by Step | How to make father's ... 的推薦與評價
สอนทำการ์ด ด้วยเทคนิคการใช้สีไม้#ทำ การ์ดวันพ่อ #แล็บอาร์ตสามารถติดตามคลิปใหม่ๆ ได้ในช่อง #LabArts ดูคลิปวิดีโอใหม่ได้ที่ ... ... <看更多>