วันนี้ 1 ทุ่มเจอกันที่ CareerVisa Thailand น้า ❤
Tags: careervisa
ชะนีพีชชี่ & สตีเฟ่นโอปป้า
About author
ขอบคุณทุกคนที่หลงเข้ามา (ฮา) เพจไว้รวมพูดคุยกับทุกคนที่ติดตามชะนีไทยและฝรั่งบริทิชเพี้ยน เป็นเหมือนไดอารี่ที่เอาไว้บันทึกเรื่องราวของตัวเอง ที่อยากแชร์ให้กับคนที่สนใจ สอดแทรกภาษาอังกฤษและ Lifestyle ต่างๆ ที่ก็ยังป่วงๆ (จริงๆแล้ว โดนไล่มาเล่นในนี้ เพราะอวดหลัวบ่อยๆในเฟสตัวเองแล้วกลัวเพื่อน unfriend)
ระฆังดังเพราะคนตี อยากได้สาระในไร้สาระฟรีๆ ต้องกดไลค์เพจนี้และ subscribe YOUTUBE เราด้วย ขอบคุณค่าาา /ไหว้ย่อ