🍴 Bangers & Mash Pie, Apple Cinnamon Pie
💭 พายหอมๆๆมาแว้วว~ อันแรกนี่หน้าตาดีมาก มาเป็นดอกสีม่วงอันใหญ่เลย หมุนโชว์ตัวซะสวยเชียว! ผ่าออกมาก็อัดแน่นไปด้วยไส้กรอกอิตาเลียน (หมู) ที่ผสมกับไวน์แดง รสชาติดีเลยทีเดียว และเจ้าดอกสีม่วงด้านบนก็คือ mash potato ผสมกับมันม่วง บีบมาเป็นรูปทรงเหมือนดอกไม้ คือน่ารักมากกก 💜💜💜 ส่วนชิ้นที่สองคือ Apple Cinnamon!!! 🍎 เด่นมาแต่ไกลด้วยแท่ง Cinnamon ปักตรงกลางพายเลยจ้า ลองหั่นออกมาดูไส้ข้างใน ก็แอปเปิ้ลเป็นชิ้นๆเลย ไส้เยอะดีจริงๆ รสก็หวานนิดๆตามสไตล์เมนูแอปเปิ้ล แต่ไม่หวานจนเลี่ยนนะ เข้ากับแป้งพายกรอบได้ดีเลย~ มีอีกหลายเมนูมากก ทั้งคาวทั้งหวาน ใครอยากลองก็จัดไปเลยค่ะ ที่สาขา The Common ทองหล่อ หรือสาขาเปิดใหม่ที่ Siam Paragon ชั้น G นะจ้าาา 🤗🤗❤️
.
💸 135฿, 95฿
👍🏼 🌟🌟🌟
👉🏻 @holymolybangkok .
📍 Holy Moly, Siam Paragon G fl., Bangkok, Thailand
🚅 BTS Siam
⏰ Daily 10am-10pm
📷 Share food #gingunther
#wongnai #starvingtime #aroibkk #aroihere #ppgallery #kinlag #dailylicious #paigingun #averyfullcourse #biggertummy #love_food #eatguide #foodie_munchies #allunique #holymoly #pie #potato #pork #apple #cinnamon #siamparagon
Search