บางครั้งใส่นาฬิกาเรือนเดิมๆ ก็เบื่อ ครั้นจะซื้อใหม่ก็เสียดายเรือนเก่า แถมเศรษฐกิจแบบนี้ เงินในกระเป๋าก็ไม่ค่อยจะเป็นใจ งั้นลองเปลี่ยนแค่สายดู... ไม่ต้องเสียตังค์เยอะ แต่ได้ความรู้สึกใหม่กับนาฬิกาเรือนเดิม
ติดต่องาน
Email : pipe1227@hotmail.com
FanPage พ่อบ้าน Station
https://www.facebook.com/Porbaanstation/
#เปลี่ยนสายนาฬิกา #สายไนล่อน #พ่อบ้านStation
![post-title](https://i.ytimg.com/vi/dWotqymaUd8/hqdefault.jpg)