Xin chào mọi người!
Mình là Khels. Trong video này mình ghi lại hành trình mà mình về Việt Nam trong mùa dịch này! Mình biết là hiện tại việc di chuyển trong mùa dịch khá là khó khăn. Chuyến đợt này mình đã phải bay bằng chuyến cứu trợ của Việt Nam.
Đầu tiên mình phải nói lời cảm ơn với Tổ Quốc đã cho mình cơ hội để về. Trong khoảng thời gian mình bế tắc bên Canada, mình đã đăng kí chuyến cứu trợ từ hồi tháng 5 và mình đã phải chờ đợi rất lâu mới có tên mình trong danh sách.
Đợt mình về là đợt 09/08/2020. Và mình được cách ly tại TRUNG TÂM Y TẾ BÀU BÀNG - BÌNH DƯƠNG. Nếu mọi người muốn biết hoạt động của mình trong khu cách ly như nào thì đừng quên nhớ theo dõi phần 2 nha!!!!
LET'S CONNECT:
➥ Facebook: https://www.facebook.com/kelsey.lu.39/
➥ Instagram: https://www.instagram.com/khelsxinhdep/
➥ Gmail: sanxinhdep47@gmail.com
#khels #kelseylu
---------------------
© Bản quyền thuộc về Khels Channel
© Copyright by Khels Channel ☞ Do not Reup
![post-title](https://i.ytimg.com/vi/R7XxYflU_dI/hqdefault.jpg)