#รีวิวอาหารคลีน ทั้งหมดนี้สามารถหาซื้อได้ที่ Suk-ka-pab "ร้านสุขภาพ" นะค้าาา
สิ่งแรก BLACK COCOA อันนี้หอมโกโก้ มีรสชาติมันๆ ไม่หวานมาก มีความขมของโกโก้ สายโกโก้ ช็อคโก้น่าจะชอบ อร่อย ดื่มแล้วรู้สึกดี เร่งการเผาผลาญ
Japanese banana cake ของ Calowie Bakery ขนมสุขภาพแคลอรี่น้อย เห็นมานานแล้วที่ร้านสุขภาพ แต่จอยไม่เคยหยิบเลย เพราะคิดว่าเป็นขนมปัง กลัวอ้วน สรุปไปยืนดู เห้ยยยย 20 cal ต่อชิ้น!!!! จริงดิ กลูเตนฟรีด้วย ทีแรกคิด คงเป็นขนมปังแบบเบาๆมั๊ง เอามาลองหน่อยก็ได้ สรุป ไม่เบานะจ้าาา นุ่มแน่น หอม หวาน อร่อย ภายใต้ 20 cal ไม่น่าเชื่อ แนะนำๆ มีหลายรสด้วย แต่จอยชอบรสกล้วยที่สุด หอมกล้วย
ต่อด้วย Low fat spread มีหลายรส ไว้ทาหน้าขนมปัง จอยซื้อมาเป็นรสชาไทย หอมชาไทยจนต้องเอะใจว่า นี่คลีนจริงง่ะ!?!? แต่คลีนๆๆๆ ก็ซื้อร้านคลีนอ่ะ ของในร้านสุขภาพคือคัดมาแล้วว่าคลีนจริงๆเด้อ จอยทานทุกวัน ทานทุกอย่างในร้านมาแล้ว 55555
ปิดด้วย Nacho ของ choose lean อันนี้ก็อร่อยยย ตอนแรกชอบรสช็อคโก แต่หลังๆมานี่ของวาซาบิ ถึงใจ ขึ้นจมูกมากจ้า อร่อยแบบหยุดไม่อยู่ เพลินจนหมด 2 ถุงเฉ๊ยยยยย 1 ถุงประมาณไม่ถึง 200 cal มั๊ง จำไม่ได้ แต่เป็นนาโชเน้นโปรตีนและกากใย แป้งไม่เน้น เลยจัดไม่ยั้งเลยจะพี่จ๋า
#ของอร่อยบอกต่อ #ไม่อยากอ้วนต้องมี #จากใจคนรักการกินจ้า
Search