วันนี้ขอมากันด้วยเรื่องของสกินแคร์ เป็นแบรนด์ที่จันจิชอบมากก คือถ้าพูดถึงความไฮโซความหรูหรางานแพ็คเกจจิ้งก็คือ ต้องยกให้ @thehistoryofWhoo_th_official หลายๆคนคงรู้จักแบรนด์นี้กัน คือต้องบอกว่าเราอ่ะอินกับคอนเส็ปต์ของแบรนด์มากที่เค้าเอาสูตรลับของจักรพรรดินีที่มีมายาวนานกว่า 800 ปีมา แล้วเอามาอยู่ในขวดนี้ค่ะทุกคน คือแค่ฟังก็คือเคลิ้ม แต่ที่สำคัญก็คือของเค้าใช้แล้วผิวดีขึ้นจริงๆ
วันนี้ก็จะมาแนะนำ 2 ตัวที่จันจิชอบมาก Bichup self-generating Essence และ Jayoon ครีม สองตัวนี้เป็นอะไรที่กู้ผิวพังได้ดีมาก ฟื้นฟูผิวให้กลับมาสดใส ผิวหน้าเรียบเนียนขึ้น รูขุมขนกระชับขึ้นด้วย อยากให้ทุกคนมาลองกันค่า
ตามไปซื้อมาลองกันได้ที่นี่
https://www.monline.com/the-history-of-whoo
#Bichup #RoyalBeautySecret #Royalheritage #WhooThailand
同時也有10000部Youtube影片,追蹤數超過2,910的網紅コバにゃんチャンネル,也在其Youtube影片中提到,...